Motocin Lantarki na Yara 6v Tare da Fara Maɓalli ɗaya

6v Kids' Electric Motorcycles Tare da Maɓallin Maɓalli ɗaya, Waƙar nunin wutar lantarki, aikin ilimi na farko, soket na USB mai haske, ƙafafun haske, tare da takaddun CE/BIS/GCC/ ASTM-F963.
Xiamen Chituo yana ba da Kekunan Lantarki na Yara 6v tare da Fara Maɓalli ɗaya.Tare da gogewar fitar da shekaru 14, mun sadaukar da kai don zama masu samar da samfura guda ɗaya na yara a duk faɗin duniya. Fatan mu zama zaɓinku na farko a China.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙayyadaddun samfur

Bayani 6v Kekunan Lantarki na Yaratare da Fara Maɓalli ɗaya
Baturi: 6V4.5AH*2 Motoci:380#*2
Girman samfur: 120*50*75CM Kunshin girmane:92*42*56CM
GW/NW: 14.4/12.45KG Farashin CBM: 0.216
Tashar jiragen ruwa: Tianjin, China MOQSaukewa: 20PCS
Launi: ja, fari, blue Takaddun shaida: CE/BIS/GCC/ASTM-F963
Ayyuka: 1.Maɓalli ɗaya skwaltat

2. Nunin wutar lantarki

3.Kiɗa, aikin ilimin farko

4.LED haske

5.USB soket

6.Hannun ƙafafu

Zabuka: 1.Hanzarta da hannu

2.Kujerar fata

3.Tabaran da za a iya zazzagewa

4.EVA ƙafafun

Cikakken Bayani

Motocin Lantarki na Yara 6v Tare da Fara Maɓalli ɗaya

Siffofin Samfur

1) Maɓalli ɗaya farawa
Wannan Motocin Lantarki na Kids 6v tare da Fara Maɓalli ɗaya domin a iya tashi motar cikin sauƙi.
2) Nunin wutar lantarki
Wannan Motocin Lantarki na Kids 6v tare da nunin Wuta don ku iya tsara lokacin wasa akan motar don yaranku.
3) kebul na USB
Motocin Lantarki na Kids 6v tare da soket na USB ta yadda zaku iya haɗa shi da wayar hannu.

Me yasa Zaba mu

  • Tawagar dubawa ta cikakken lokaci;
  • Fiye da 200+ tushen masana'antu;
  • 50+Masu Gabatar da Haɗin Kai;
  • Mai ba da Metro, Costco, Walmart, Coppel;
  • Adadin oda na shekara-shekara;
  • Sharuɗɗan biyan kuɗi masu sassauci;
  • Ana iya samar da kayan gyara kyauta.

FAQ

Q1. Menene sharuɗɗan biyan ku?
A: T / T 30% a matsayin ajiya, da 70% kafin bayarwa. Ba a daidaita shi ba, sassauƙa.
Q2.Za mu iya shigar da motocin da kanmu?
A: Ee, umarnin harsuna da yawa karbabbu ne, Za mu samar da ƙwararrun cikakken bidiyon shigarwa da liƙa lakabin mu ɗauki hotuna.
Q3. Yaya tsawon lokacin da za mu yi cajin motoci? Kuma ta yaya za mu kula da baturi?
A: Ana iya cajin baturi cikakke tare da sa'o'i 12. Kada ku taɓa yin cajin baturi fiye da sa'o'i 20.Yayin lokacin da ba a yi amfani da shi ba, da fatan za a yi cajin shi sau ɗaya a wata, in ba haka ba baturin ba zai yi aiki ba.

Takaddun shaida

CER

Yin jigilar kaya

CER

Abokin Ciniki

CER


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka