Yadda za a kula da baturin yara a kan mota?

Ka tuna don..

Yi cajin baturin nan da nan bayan kowane amfani.

Yi cajin baturi aƙalla sau ɗaya a wata yayin ajiya.ko da ba a yi amfani da abin hawa ba
Baturin zai lalace har abada kuma ya ɓata garantin ku idan kun kasa bin umarnin.

Dole ne ku yi cajin baturin ku na sa'o'i 8-12 kafin ku yi amfani da abin hawan ku a karon farko bisa ga littafin.

Karanta littafin a hankali don mahimman bayanan aminci da umarnin aiki kafin amfani da abin hawan ku.

A kiyaye waɗannan umarnin don bayanin gaba saboda suna ɗauke da mahimman bayanai.

Kamar yadda aka saba, an ƙera motar don amfani akan: kankare, kwalta da sauran wurare masu wuya;a kan gaba ɗaya matakin ƙasa;yara masu shekaru 3 zuwa sama.

Umarci yara kan aiki da ka'idojin tuƙi masu aminci kafin su fara tuƙi:
- kullum zauna a wurin zama.
- kullum sanya takalma.

- kar a sanya hannaye, ƙafafu ko kowane ɓangaren jiki, tufafi ko wasu abubuwa kusa da sassa masu motsi yayin da abin hawa ke aiki.

-Kada a bar sauran yara kusa da mota lokacin tuƙi.

Yi amfani da wannan abin hawa a waje KAWAI.Yawancin bene na ciki na iya lalacewa ta hanyar hawa wannan abin hawa a cikin gida.

Don hana lalata motoci da kayan aiki, kar a yi wani abu a bayan abin hawa ko yi lodin sa.

MUHIMMAN BAYANI: SABON MOTAR KU ANA BUQATAR TARON MANYAN MATSALOLIN.KU IYA KISHI A KASA MINTI 60


Lokacin aikawa: Jul-07-2023